Sự kiện sắp diễn ra

April
21
Thursday
08:00 - 11:00

Mở cửa buổi sáng

Tìm hiểu thêm về ISHCMC-American Academy với một chuyến tham quan trường học tương tác và hội thảo đặc biệt của các sinh viên trong Bộ phận Tư vấn của chúng tôi.

open_day
Agenda
8:00 AM
Chào mừng đến với ISHCMC-AA

8:15 AM
Hội thảo Sống Khỏe trình bày bởi Học sinh Lớp 12

9:00 AM
Tham quan trường

10:00 AM
Giải đáp các câu hỏi thường gặp cùng Hiệu Trưởng & Bộ phận Tuyển Sinh
View full

Lịch học

Tại đây, bạn có thể tìm thấy lịch ISHCMC-AA với các ngày học kỳ năm học, ngày nghỉ học, ngày nghỉ lễ, cũng như lịch có thể tải xuống.

ISHCMC-AA 2022-2023 calendar.png

Ngày

  Từ Đến
Học kỳ 1 Wednesday, August 9, 2021 Friday, December 17, 2021
Học kỳ 2 Monday, January 10, 2022 Friday, June 10, 2022

Ngày

  Từ Đến
Học kỳ 1 August 9, 2021 October 8, 2021
Học kỳ 2 October 19, 2021 December 17, 2021
Học kỳ 3 January 10, 2022 March 25, 2022
Học kỳ 4 March 28, 2022 June 10, 2022

Ngày nghỉ năm học 2021 - 2022

Ngày nghỉ Từ – Đến
Fall Holiday Monday, October 11, 2021 – Friday, October 15, 2021
Winter Holiday Monday, December 20, 2021 – Friday, December 31, 2021
Tet holiday Friday, January 28, 2022 – Friday, February 4, 2022
Spring Holiday Tuesday, April 12, 2022 – Friday, April 15, 2022
Summer Holiday Monday, June 6, 2022

Ngày lễ năm học 2021 - 2022

Thời gian Sự kiện
Thursday, September 2, 2021 National Day
Friday, October 1, 2021 Professional Development Day
Monday, October 18, 2021 Professional Development Day
Tuesday – Wednesday, October 19- 20, 2021 Student-Parent-Teacher Conferences
Friday, November 5, 2021 Cognita Asia Professional Development Day
Monday, November 22, 2021 Professional Development Day
Monday, March 14, 2022 Professional Development Day
Sunday – Monday, April 10-11, 2022 National Holidays
Monday – Tuesday, April 25-26, 2022 Student-Parent-Teacher Conferences
Monday – Tuesday, May 2-3, 2022 National Holiday
Saturday, June 4, 2022 Professional Development Day